F7414
Bambanci akan bawul ɗin madaidaicin globe valves, angle globe valves' suna da ƙira wanda ke ƙarfafa kafofin watsa labaru don gudana a kusurwar 90°, don haka haifar da raguwar matsa lamba. An fi so don daidaita ruwa ko kafofin watsa labarai na iska, bawuloli na kusurwa na globe suma suna da kyau don aikace-aikacen da ke buƙatar kwararar motsi saboda ƙarfin tasirin su na slugging.
Tare da sama da shekaru 10 na ƙwarewar samarwa da kuma yin amfani da sabbin fasahohin masana'antu, I-FLOW shine mai siyar da zaɓin ku don ingancin bawul ɗin kusurwar duniya. Samuwar an yi shi daidai da takamaiman bukatun ku.
Za'a iya ƙera kewayon don dacewa da aikace-aikacenku, tare da gina jiki, kayan aiki, da ƙarin fasalulluka waɗanda aka inganta don biyan bukatun tsarin ku. Kasancewa da takaddun shaida na ISO 9001, muna ɗaukar hanyoyin da aka tsara don tabbatar da ingancin inganci, ana iya ba ku tabbacin ingantaccen abin dogaro da aikin hatimi ta hanyar rayuwar ƙirar kadarar ku.
· MA'AURATA ZINA:JIS F 7313-1996
· GWAJI: JIS F 7400-1996
· GWADA MATSAYI/MPA
· JIKI: 3.3
· ZAMANI: 2.42-0.4
HANKALI | FC200 |
GASKIYA | MARASA TSARKI |
TUTU | C3771BD ko BE |
DISC | BC6 |
BONNET | BC6 |
JIKI | BC6 |
SUNAN KASHI | KYAUTATA |
Hanyar sarrafawa
Globe valves suna da diski wanda zai iya buɗewa gaba ɗaya ko rufe hanyar kwarara gaba ɗaya. Ana yin haka tare da motsin faifan tsaye daga wurin zama. Wurin da ke tsakanin faifai da zoben wurin zama yana canzawa sannu a hankali don ba da damar ruwa ya gudana ta cikin bawul. Yayin da ruwa ke tafiya ta bawul yakan canza hanya sau da yawa kuma yana ƙara matsa lamba. A mafi yawancin lokuta, ana shigar da bawuloli na duniya tare da tushe a tsaye da kuma ruwan ruwan da ke da alaƙa da gefen bututun sama da faifai. Wannan yana taimakawa wajen kiyaye hatimi mai ɗaci lokacin da bawul ɗin ya cika rufewa. Lokacin da bawul ɗin duniya ya buɗe, ruwan yana gudana ta sararin samaniya tsakanin gefen faifan da wurin zama. Matsakaicin kwarara don kafofin watsa labarai an ƙaddara ta nisa tsakanin filogin bawul da wurin zama.
DN | d | L | D | C | A'A. | h | t | H | D2 |
15 | 15 | 70 | 95 | 70 | 4 | 15 | 12 | 140 | 80 |
20 | 20 | 75 | 100 | 75 | 4 | 15 | 14 | 150 | 100 |
25 | 25 | 85 | 125 | 90 | 4 | 19 | 14 | 170 | 125 |
32 | 32 | 95 | 135 | 100 | 4 | 19 | 16 | 170 | 125 |
40 | 40 | 100 | 140 | 105 | 4 | 19 | 16 | 180 | 140 |