Labarai
-
COSCO Vessels
Kwarewa a cikin ayyuka tare da COSCO, PETRO BRAS da dai sauransu. Muna samun gamsuwar abokin ciniki ta hanyar sanya kowane dinari da suka kashe ya dace.Kara karantawa -
Amfani
I-FLOW ta himmatu wajen samarwa abokan haɗin gwiwa fa'idodi masu fa'ida, gami da damar adanawa don makomarsu. ● Lokacin Biya (PTO) ● Samun gasa ga fa'idodin kiwon lafiya da jin daɗi ...Kara karantawa -
Ganewa & Kyauta
Shirye-shiryen ganewa suna da mahimmanci ga I-FOW. Ba wai kawai “abin da ya dace a yi ba ne, amma yana da mahimmanci don sanya abokanmu masu hazaka su shiga cikin farin ciki da farin ciki a wurin aiki. I-FLOW yana alfaharin tallafawa o...Kara karantawa -
SANA'A A cikin I-Flow
Haɗin abokan ciniki na duniya don shekaru 10, I-FLOW ya himmatu don bauta wa abokan cinikinmu a cikin gida da kuma ƙasashen waje gwargwadon yadda za mu iya. Nasarar ci gaba ta tabbata ne da abu ɗaya: Mutanen mu...Kara karantawa -
Daga Abokin Ciniki na Italiyanci
Ɗaya daga cikin manyan abokan cinikinmu yana da tsauraran buƙatu akan samfuran bawul. QC ɗin mu ya bincika bawul ɗin a hankali kuma ya sami wasu ƙima ba tare da haƙuri ba. Duk da haka masana'antar ba ta yi tunanin shi ne pro ...Kara karantawa -
Daga Abokin Ciniki na Peru
Mun sami odar da ke buƙatar gwajin shaida na LR wanda ke da gaggawa sosai, mai siyar da mu ya gaza kammala shi kafin sabuwar shekara ta Sinawa kamar yadda suka yi alkawari. Ma'aikatanmu sun yi tafiya fiye da kilomita 1000 zuwa masana'anta don…Kara karantawa -
Daga Abokin Ciniki A Brazil
Sakamakon rashin kulawa, kasuwancin abokin ciniki ya ragu kuma suna bin mu fiye da USD200,000 tsawon shekaru. I-Flow yana ɗaukar duk wannan asarar ita kaɗai. Dillalan mu suna girmama mu kuma muna jin daɗin shahara a cikin bawul indu ...Kara karantawa -
Daga Abokin Ciniki na Faransa
Abokin ciniki ya ba da oda na bawul ɗin ƙofar ƙarfe. Yayin sadarwa, mun lura cewa za a yi amfani da waɗannan bawuloli a cikin ruwa mai tsabta. Dangane da kwarewarmu, bawuloli masu zama na roba sun fi yawa.Kara karantawa